โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคมจัดประเมินผลสัมฤทธิ์ของงานพนักงานราชการ/ครูอัตราจ้าง ประจำปี 2564
23 มีนาคม 2564 โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม นำโดย นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนฯ นายนิวัฒิ เชียงแรง และนางสาวกฤติมา มะโนพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียน นำทีมบุคลากรโรงเรียน จัดแสดงผลงานจากการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนของพนักงานราชการและครูอัตราจ้าง ประจำปีการศึกษา 2564 ในการนี้ มีพนักงานราชการเข้ารับการประเมิน จำนวน 3 คน และครูอัตราจ้าง จำนวน 5 คน ครูพี่เลี้ยงเด็ก 1 คน ณ ห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม เพื่อยกผลสัมฤทธิ์และคุณภาพการศึกษาโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคมในปีการศึกษาต่อไป
ภาพ : ครูกัลยา เป็กเครือ ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี, ครูนพวรรณ มณี ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/117296-1024x494.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/117279-1024x494.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/S__20987974-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/S__20987969-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/S__20987972-1024x768.jpg)