วันตรุษจีนที่ ดอกคำใต้วิทยาคม
นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ร่วมกับคณะกรรมการสถานศึกษาโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม นำโดย นพ.สุคนธ์ คำวิชัย ประธานสถานศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมวันตรุษจีนที่โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม และแจกอั่งเปาให้นักเรียนโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม บรรยากาศเป็นไปด้วยความสดใส
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/02/ตรุษจีน65_๒๒๐๒๐๗_2-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/02/ตรุษจีน65_๒๒๐๒๐๗-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/02/ตรุษจีน65_๒๒๐๒๐๗_0-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/02/ตรุษจีน65_๒๒๐๒๐๗_1-1024x768.jpg)