มอบเกียรติบัตรนักเรียนที่ได้รับเหรียญรางวัลการแข่งขันทักษะวิชาการ ปี 65
กิจกรรมในช่วงเช้าของทุกวัน ในวันที่ 21 – 25 พฤศจิกายน 2565 นำโดยนายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม และ นางสาวกฤติมา มะโนพรหม รองผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม มอบเกียรติบัตรแก่ครูและนักเรียนทุกกลุ่มสาระการเรียนรู้ โดยหมุนเวียนกันเข้ารับเกียรติบัตรหน้าเสาธง ที่ได้รับรางวัลการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับเขตพื้น ที่การศึกษา ครั้งที่ 70 ประจำปีการศึกษา 2565 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา สหวิทยาเขตภูกามยาว ระหว่างวันที่ 6 – 9 ตุลาคม 2565
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_รับเกียรติบัตรทักษะ-65_๒๒๑๑๒๔_2-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_รับเกียรติบัตรทักษะ-65_๒๒๑๑๒๔_1-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_รับเกียรติบัตรทักษะ-65_๒๒๑๑๒๔_0-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_รับเกียรติบัตรทักษะ-65_๒๒๑๑๒๔-1024x768.jpg)