นร. ม.6 โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ติว O-net ผ่าน Conference
นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ติว O-net ผ่าน Conference ร่วมกับโรงเรียนพะเยาพิทยาคม
ภาพ, ข่าว : กฤติมา มะโนพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/ติว-O-NET-วิชาภาษาไทย-ม.6_๒๑๐๒๐๓-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/ติว-O-NET-วิชาภาษาไทย-ม_0.6_๒๑๐๒๐๓-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/ติว-O-NET-วิชาภาษาไทย-ม_2.6_๒๑๐๒๐๓-1024x768.jpg)
นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ติว O-net ผ่าน Conference ร่วมกับโรงเรียนพะเยาพิทยาคม
ภาพ, ข่าว : กฤติมา มะโนพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม