โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคมจัดงานเฉลิมพระเกียรติ “พระราชินี” เฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2565
วันที่ 2 มิุนายน 2565 นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา นักศึกษาฝึกประสบการณวิชาชีพ และนักเรียนโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม จัดงานเฉลิมพระเกียรติ “พระราชินี” เฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2565 ณ อาคารพระราชมงคลวิสุทธิ์ โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม จังหวัดพะเยา
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/06/IMG_4891.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/06/IMG_4886.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/06/IMG_4899.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/06/IMG_20220602_081403.jpg)