นิเทศนักศึกษามหาวิทยาลัยพะเยา ในวันที่ 16 – 19 กุมภาพันธ์ 2564
นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ให้การต้อนรับ นายประถม เชื้อหมอ อดีตผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพะเยา เขต 1 และนางพิมพรรณ เชื้อหมอ อาจารย์นิเทศก์ จากมหาวิทยาลัยพะเยา เข้านิเทศนักศึกษามหาวิทยาลัยพะเยา ในวันที่ 16 – 19 กุมภาพันธ์ 2564
ภาพ,ข่าว : นางสาวกฤติมา มะโนพรม รองผู้อำนวยการฯ
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/cff13025410e6151f4123c418d4ae5ce2_19747193_๒๑๐๒๑๗-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/cff13025410e6151f4123c418d4ae5ce2_19747193_๒๑๐๒๑๗_0-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/cff13025410e6151f4123c418d4ae5ce2_19747193_๒๑๐๒๑๗_1-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/6647-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/6645-1024x768.jpg)