โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม รับการนิเทศติดตาม จาก สพม.36
นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการฯ คณะครูและบุคลากรโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม รับการนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 36 ตามกำหนดการนิเทศก์โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ในวันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 13.30 น.-16.30 น. ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โดยมีคณะศึกษานิเทศก์ ดังนี้
นางอุไร จันทร์ซางเพ็ญ
นางวารุจี วุฒินนท์ชัย
นางสาวบาหยัน คงชู
นางธิณัฐรัตน์ สิงห์แก้ว
นางกุหลาบ ฮ่องลึก
นายชัยวุฒิ แปงหล้า
นางสาววรนุช ประมวลการ
ภาพถ่าย : ครูนพวรรณ มณี คุณครูกลุ่มสาระภาษาไทย
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/S__20414545-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/S__20414549-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/02/S__20414548-1024x768.jpg)