ยินดีต้อนรับรองผู้อำนวยการโรงเรียน นิวัติ เชียงแรง และ ดร.กฤติมา มะโนพรม
โรงเรียนดอกคำใต้วิทยยาคม ยินดีต้อนรับรองผู้อำนวยการโรงเรียน นิวัติ เชียงแรง และ ดร.กฤติมา มะโนพรม สู่โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ด้วยความยินดียิ่ง คลิกชมภาพทั้งหมด
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/01/ต้อนรับรอง-1024x683.jpg)
โรงเรียนดอกคำใต้วิทยยาคม ยินดีต้อนรับรองผู้อำนวยการโรงเรียน นิวัติ เชียงแรง และ ดร.กฤติมา มะโนพรม สู่โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ด้วยความยินดียิ่ง คลิกชมภาพทั้งหมด