โรงเรียนต้นแบบระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประเภทสถานศึกษาขนาดใหญ่ เพื่อรับรางวัลต้นแบบระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2566
วันที่ 14 มิถุนายน 2566 นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม และคณะครู ให้การต้อนรับ นายจตุภูมิ แจ่มหม้อ ประธานสหวิทยาเขตภูลังกา พร้อมด้วยศน.อุไร จันทร์ซางเพ็ญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการศึกษา และคณะ ในการประเมินโรงเรียนต้นแบบระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประเภทสถานศึกษาขนาดใหญ่ เพื่อรับรางวัลต้นแบบระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมนายแพทย์สุคนธ์ คำวิชัย
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/06/77.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/06/11.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/06/22.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/06/33.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/06/44.jpg)
ภาพถ่ายโดย : ครูสมัย จันทาทุม
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติม คลิกที่นี่