นักเรียนโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคมเข้าร่วมการประชุมพัฒนาตนเอง
20 กุมภาพันธ์ 2565 นักเรียนโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคมเข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาโครงการตามประเด็น โดยพัฒนาในรูปแบบเครื่องมือ Design Thinking (กระบวนการคิดเชิงออกแบบ) ณ ห้องเบญจรงค์ โรงแรมเกทเวย์ จังหวัดพะเยา
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_โครงการขับขี่ปลอดภัย-โดยสภา-64-สนับสนุน._๒๒๐๒๒๑_4-1024x768.jpg)
ในการนี้ นายปิยะ ใจชุ่ม ได้มอบหมายให้ นายศิรินาวิน กาละจิตร เป็นผู้ควบคุมและดูแลนักเรียนจนสิ้นสุดภาระกิจ
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_โครงการขับขี่ปลอดภัย-โดยสภา-64-สนับสนุน._๒๒๐๒๒๑_10-1024x768.jpg)