อบรมเชิงปฏิบัติการมวยไทยยุทธศิลป์
18 กันยายน 2564 โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคมจัดกิจกรรมการอบรมมวยไทยยุทธศิลป์ โดยได้รับงบประมาณจากกองทุนประกันสุขภาพจาก อบต.ดอนศรีชุม โดย ส.ส.จีรเดช ศรีวิราชให้เกียรติมาเป็นประธานในพิธีเปิด วิทยากรโดยโค้ชทีมชาติไทยประเภทกีฬามวยไทยยุทธศิลป์ กิจกรรมนี้มีนักเรียนโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม นักเรียนโรงเรียนถ้ำปินวิทยาคม นักเรียนโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 24 และกลุ่มเยาวชนจากอำเภอภูกามยาว
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/09/76886-1024x473.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/09/200090-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/09/200106-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/09/220599-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/09/215280-1024x768.jpg)