โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม เข้าร่วมกิจกรรมส่งเสริมกระบวนการชุมชนเรียนรู้วิชาชีพเพื่อการพัฒนาจรรยาบรรวิชาชีพ ผ่านระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ โดยมหาวิทยาลัยพะเยา
30 สิงหาคม 2564 นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม นำคณะครูและนักศึกษาฝึกสอนเข้าร่วมโครงการกิจกรรมส่งเสริมกระบวนการชุมชนเรียนรู้วิชาชีพเพื่อการพัฒนาจรรยาบรรวิชาชีพ ผ่านระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ โดยมหาวิทยาลัยพะเยา
ขอบคุณภาพถ่าย: คุณครูสมัย จันทาทุม ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/08/กิจกรรม-ม.พะเยา_๒๑๐๘๓๐-1024x683.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/08/กิจกรรม-ม_0.พะเยา_๒๑๐๘๓๐-1024x683.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/08/กิจกรรม-ม_1.พะเยา_๒๑๐๘๓๐-1024x683.jpg)