ยินดียิ่งแล้ว..แขกแก้วมาเยือน
25 มีนาคม 2564 โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคมได้รับเกียติให้ต้อนรับ คณะผู้บริหารสหวิทยาเขตริมกก สพม.เชียงราย นำโดย นายคเณศ พงศ์สุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนสามัคคีวิทยาคม นำคณะผู้บริหารศึกษาดูงานการบริหารจัดการสถานศึกษา ณ โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม สพม.พะเยา ในการนี้นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ได้นำเสนอการจัดการและบริหารงาน ผลงานครูและนักเรียน พร้อมนำคณะเดินชมทิวทัศน์โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม อย่างยินดียิ่ง
ขอบคุณภาพ: นางนพวรรณ มณี ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/ผู้บริหารสหวิทยาเขตริมกก.ศึกษาดูงาน_๒๑๐๓-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/ผู้บริหารสหวิทยาเขตริมกก_0.ศึกษาดูงาน_๒๑๐๓-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/ผู้บริหารสหวิทยาเขตริมกก_5.ศึกษาดูงาน_๒๑๐๓-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/03/ผู้บริหารสหวิทยาเขตริมกก_4.ศึกษาดูงาน_๒๑๐๓-1024x768.jpg)