ผู้นำและตัวแทนครูโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ศึกษาดูงาน OBECQA ณ โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
8 พฤษภาคม 2565 นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม นำคณะผู้บริหารและครูโรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ศึกษาดูงานการตรวจเยี่ยม(Site Visit) การพัฒนาและประเมินการบริหารจัดการด้วยระบบคุณภาพตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพแห่งสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน(OBECQA) ณ โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/06/286396315_5273535122703525_2291104043545129565_n-1024x768.jpg)
การศึกษาดูงานได้รับความกรุณาจาก นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ และคณะครูโรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม ให้เยี่ยมชมและเป็นพี่เลี้ยงในการศึกษาดูงานในครั้งนี้เป็นอย่างดียิ่ง
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/06/286501706_5273535049370199_5332184774471885184_n-1024x768.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/06/286876417_5273559576034413_3892447442767273057_n-1024x768.jpg)
ภาพ,ข่าว: นางนพวรรณ มณี ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย