เจ้าภาพกิจกรรมประกวดสื่อนวัตกรรมการเรียนการสอน 2565
27 มกราคม 2565 โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม ได้มีโอกาสอำนวยสถานที่ให้กับคณะกรรมการประกวดสื่อนวัตกรรมการเรียนการสอนประจำปีการศึกษา 2565
ตามที่ สหวิทยาเขตพะเยา นำโดยนายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนดอกคำใต้ได้เชิญชวนครู และบุคลากรทางการศึกษา ส่งผลงานเข้าร่วมประกวดสื่อนวัตกรรมจัดการเรียนรู้ ทำให้มีครูและบุคลากรที่สนใจส่งสื่อเข้ามามากมาย และได้รับความอนุเคราะห์รตัดสินการประกวดสื่อจากคณะครูที่มีความชำนาญการ โรงเรียนต่าง ๆ มากมาย
ทั้งนี้ในกิจกรรม ได้มี นายมานะ พิริยพัฒนา ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ได้เป็นประธานพิธีเปิด ณ ห้องประชุม นพ.สุคนธ์ คำวิชัย อาคาร 100 ปี โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติม คลิกที่นี่
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/01/272872992_5142357725776792_4412509893129555791_n-1024x683.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/01/272764586_5142357422443489_5129797486274185788_n-1024x683.jpg)
![](https://dkt.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/01/272800492_5142358352443396_5471546144614969990_n-1024x683.jpg)